![](http://www.achayakamnews.com/wp-content/uploads/2018/06/1529209096118.jpg)
วันศุกร์ที่ 15 มิถุนายน 2561 เวลา 09.45 น. นายจำเริญ ทิพญพงศ์ธาดา ผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช มอบหมายให้นายสกล จันทรักษ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นประธานเปิดโครงการประสานงานและบรรเทาสาธารณภัย จัดโดยกองอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในจังหวัดนครศรีธรรมราช ณ โรงแรมอีโค่ อินน์ อำเภอเมือง ฯ จังหวัดนครศรีธรรมราช