จังหวัดสุราษฎร์ธานียินดีต้อนรับผู้เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยทั่วประเทศ ครั้งที่ 8
ในวันที่ 31 สิงหาคม – 3 กันยายน 2566 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี อำเภอเมืองสุราษฎร์ธานี และวิทยาลัยนานาชาติการท่องเที่ยว อำเภอเกาะสมุย จังหวัดสุราษฎร์ธานี
ขอเชิญชวนชาวจังหวัดสุราษฎร์ธานี ร่วมเป็นเจ้าภาพ ให้การต้อนรับด้วยความไมตรีจิต “สุราษฎร์ธานี เมืองคนดีมีน้ำใจ”
![](http://www.achayakamnews.com/wp-content/uploads/2023/08/กศ300866-1-1024x853.jpg)
สำนักงานประชาสัมพันธ์จังหวัดสุราษฎร์ธานี , สื่อสารองค์กรมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี