มอบกระเข้าบำรุงร่างกายให้สื่อมวลชน(คนป่วย)
นายจักรกฤษ์ ฝั่งชลจิตร นายอำเภอบ้านาเดิม สุราษฎร์ธานีมอบกระเช้าให้กำลังใจ หลังทราบข่าวอาการป่วยของนายโสภณ โชติกุลพล คนข่าวและคนคุ้นเคยเมื่อวันก่อน
มอบกระเข้าบำรุงร่างกายให้สื่อมวลชน(คนป่วย)
นายจักรกฤษ์ ฝั่งชลจิตร นายอำเภอบ้านาเดิม สุราษฎร์ธานีมอบกระเช้าให้กำลังใจ หลังทราบข่าวอาการป่วยของนายโสภณ โชติกุลพล คนข่าวและคนคุ้นเคยเมื่อวันก่อน