อดีตแชมป์ลุมพินี ปราบพิภพ ลูกคลองตัน นักมวยมุสลิม ถ่ายภาพเป็นที่ระลึกกับอดีตยอดมวยใต้ขุนเข่าบูโด สายฝนลูกกาบู บรรณาธิการข่าวภูมิภาค(อาชญากรรม) ที่อบรมจบหลักสูตรB License ที่โรงเรียนมวยไทยนานาชาติรังสิต ปทุมธานี เมื่อวันที่ 11 กันยายน 2563
อดีตแชมป์ลุมพินี ปราบพิภพ ลูกคลองตัน นักมวยมุสลิม ถ่ายภาพเป็นที่ระลึกกับอดีตยอดมวยใต้ขุนเข่าบูโด สายฝนลูกกาบู บรรณาธิการข่าวภูมิภาค(อาชญากรรม) ที่อบรมจบหลักสูตรB License ที่โรงเรียนมวยไทยนานาชาติรังสิต ปทุมธานี เมื่อวันที่ 11 กันยายน 2563